AdWords hiện là Google Ads. Tên mới Google Ads phản ánh đầy đủ các tùy chọn quảng cáo mà chúng tôi cung cấp trên khắp Tìm kiếm, Hiển thị, YouTube, v.v. Tìm hiểu thêm. Tìm hiểu thêm

52 thành viên đang trực tuyến
52 thành viên đang trực tuyến
Nếu bạn quan tâm một tính năng nào của Google Ads nhưng không rõ cách sử dụng thì hãy đặt câu hỏi trong phần này nhé.
Hướng dẫn tôi
Dấu trang
Trả lời
Highlighted

Cài đặt quảng cáo mua sắm nhưng không chạy

Level 1
Tin nhắn 1 trong số 2 (30 Lượt Xem)
Level 1

Nhờ mọi người trả lời giúp.

Mình có tạo sản phẩm trong Merchant để thực hiện quảng cáo mua sắm trong Google Adwords. Nhưng kiểm tra tình trạng sản phẩm trong Merchant thì vẫn "đang chờ xử lý". (Mình cập nhật sản phẩm đã 3 ngày rồi).

Cho mình hỏi cần phải chờ thêm hay làm gì, để những sản phẩm đó có thể chạy quảng cáo mua sắm được.?

1 Chuyên gia trả lờiverified_user
1 GIẢI PHÁP ĐƯỢC CHẤP NHẬN

Giải Pháp Được Chấp Nhận
Đánh dấu là câu trả lời tốt nhất.
Giải pháp
Được chấp nhận bởi tác giả chủ đề MậnT
‎08-06-2018 08:49 PM

Trả lời: Cài đặt quảng cáo mua sắm nhưng không chạy

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 2 trong số 2 (52 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Chào @MậnT

Sản phẩm của bạn trên Google Shopping Ads đang chở xử lý nghĩa là chưa đủ điều kiện hiển thị quảng cáo bạn nhé.

Thông thường mất 2-3 tuần để sản phẩm được duyệt sang trạng thái Đang hoạt độngshopping ads.png

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.

Xem giải pháp trong bài đăng gốc

Đánh dấu là câu trả lời tốt nhất.
Giải pháp
Được chấp nhận bởi tác giả chủ đề MậnT
‎08-06-2018 08:49 PM

Trả lời: Cài đặt quảng cáo mua sắm nhưng không chạy

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 2 trong số 2 (53 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Chào @MậnT

Sản phẩm của bạn trên Google Shopping Ads đang chở xử lý nghĩa là chưa đủ điều kiện hiển thị quảng cáo bạn nhé.

Thông thường mất 2-3 tuần để sản phẩm được duyệt sang trạng thái Đang hoạt độngshopping ads.png

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.