AdWords hiện là Google Ads. Tên mới Google Ads phản ánh đầy đủ các tùy chọn quảng cáo mà chúng tôi cung cấp trên khắp Tìm kiếm, Hiển thị, YouTube, v.v. Tìm hiểu thêm. Tìm hiểu thêm

103 thành viên đang trực tuyến
103 thành viên đang trực tuyến
Góc dành cho các chủ doanh nghiệp cùng tìm hiểu cách sử dụng Google Ads để đạt được mục đích kinh doanh.
Hướng dẫn tôi
Dấu trang
Trả lời
Highlighted

Các Bước Tối Ưu Hoá Theo Mục Đích Kinh Doanh

[ Đã chỉnh sửa ]
Quản Lý Cộng Đồng
Tin nhắn 1 trong số 10 (991 Lượt Xem)
Quản Lý Cộng Đồng

Nội dung tóm tắt: Nhấp vào đây để tải Danh sách kiểm tra tối ưu hoá chung. Danh sách này bao gồm chi tiết các bước tối ưu hoá AdWords tuỳ vào mục đích kinh doanh của bạn

Là một chủ doanh nghiệp, khi quảng cáo với AdWords, chắc hẳn mối quan tâm lớn nhất của bạn sẽ là làm sao để tăng lợi tức đầu tư của mình phải không nào? Bạn sẽ không nhìn vào hoạt động từng chiến dịch một và sẽ chú trọng vào các yếu tố vĩ mô: chi ra bao nhiêu tiền và thu được bao nhiêu lợi ích. Hơn thế nữa, đối với mỗi doanh nghiệp khác nhau, bạn sẽ có các mục đích kinh doanh khác nhau tuỳ theo tính chất và bước phát triển của doanh nghiệp mình.

Hiểu được tâm lý này của các chủ doanh nghiệp, đội ngũ Google AdWords vui mừng mang đến 1 danh sách tổng hợp kèm với cách tối ưu AdWords cho từng mục đích kinh doanh sau đây:

Để tìm hiểu cụ thể từng bước tối ưu, bạn hãy nhấp vào đây để tải danh sách tối ưu hoá đầy đủ nhé. Biểu Tượng Cảm Xúc Vui Vẻ

Trân trọng,
Hân N
Quản Lý Cộng Đồng
1 Chuyên gia trả lờiverified_user

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 2 trong số 10 (827 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Tài liệu hay quá, cám ơn chị Hân

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.

Level 1
Tin nhắn 3 trong số 10 (704 Lượt Xem)
Level 1

cao siêu quá đọc không thấm nỗi

Level 1
Tin nhắn 4 trong số 10 (505 Lượt Xem)
Level 1

Bạn cute này tên là Hân à Biểu Tượng Cảm Xúc Rất Vui Vẻ Cứ tìm tên mãi, cảm ơn tài liệu của bạn Biểu Tượng Cảm Xúc Vui Vẻ

Level 6
Tin nhắn 5 trong số 10 (501 Lượt Xem)
Level 6

cảm ơn chị Hân đã chia sẻ tài liệu rất hay Biểu Tượng Cảm Xúc Vui Vẻ

nêu câu trả lời của tôi là hữu ích hãy ấn CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP NHÉ. xin cảm ơn

Level 9
Tin nhắn 6 trong số 10 (485 Lượt Xem)
Level 9

Cảm ơn chị Hân

Câu trả lời của mình có hữu ích đối với bạn hãy bấm nút Chấp Nhận Làm Giải Pháp nhé. Cảm ơn bạn

Level 1
Tin nhắn 7 trong số 10 (429 Lượt Xem)
Level 1

cảm ơn chị Hân Hân nhiều nha, em mới vào nghề đọc được bài của chị quá tốt để em tối ưu quảng cáo của em rồi

Level 2
Tin nhắn 8 trong số 10 (351 Lượt Xem)
Level 2

Tuyêt vời @HanN

Level 1
Tin nhắn 9 trong số 10 (118 Lượt Xem)
Level 1

Chào Hân, 

Tôi gặp vấn đề về google doanh nghiệp. Tôi không thể xác minh vị trí doanh nghiệp của mình. Mong giúp đỡ. 

Xin cám ơn!

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 10 trong số 10 (117 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Chào @CuongD

Bạn tham khảo bài sau nhé:

https://goo.gl/fczn4Z

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.