AdWords hiện là Google Ads. Tên mới Google Ads phản ánh đầy đủ các tùy chọn quảng cáo mà chúng tôi cung cấp trên khắp Tìm kiếm, Hiển thị, YouTube, v.v. Tìm hiểu thêm. Tìm hiểu thêm

31 thành viên đang trực tuyến
31 thành viên đang trực tuyến
Tìm hiểu cách tự khắc phục vấn đề và đặt câu hỏi khi quảng cáo không chạy / tài khoản bị tạm ngưng
Hướng dẫn tôi
Dấu trang
Trả lời
Highlighted

Đã thanh toán tiền cho google adwords nhưng báo vi phạm nên không cho chạy quảng cáo

[ Đã chỉnh sửa ]
LeH
Level 2
Tin nhắn 1 trong số 5 (58 Lượt Xem)
LeH
Level 2

Chào mọi người, tài khoản của em đang chạy thì không đủ tiền thanh toán. sau đó em đã nộp tiền vào và đã thanh toán. tiền đã bị trừ nhưng hiện tại tài khoản vẫn không chạy.

Thông báo của bên google adword: "Yêu cầu hình thức thanh toán mới - Không thể tính phí các phương thức thanh toán hiện tại của bạn."

Mọi người chỉ em cách khắc phục với ạ? xin cảm ơn

1 Chuyên gia trả lờiverified_user
1 GIẢI PHÁP ĐƯỢC CHẤP NHẬN

Giải Pháp Được Chấp Nhận
Đánh dấu là câu trả lời tốt nhất.
Giải pháp
Được chấp nhận bởi tác giả chủ đề LeH
‎08-09-2018 01:00 AM

Đã thanh toán tiền cho google adwords nhưng báo vi phạm nên không cho chạy quảng cáo

Level 9
Tin nhắn 5 trong số 5 (60 Lượt Xem)
Level 9

Chào @LeH!
Theo kinh nghiệm của mình thì những vấn đề liên quan đến thanh toán bạn nên gọi điện trực tiếp cho chuyên gia. Tránh thao tác lan man mất thời gian ảnh hưởng đến việc kinh doanh của doanh nghiệp.

Chúc bạn thành công!

Vu Tuan Anh - Google AdWords community
Nếu câu trả lời của tôi giúp được bạn. Hãy cảm ơn tôi bằng cách Chấp nhận giải pháp

Xem giải pháp trong bài đăng gốc

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 2 trong số 5 (53 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Chào bạn,

Bạn thử vào Lập hóa đơn thanh toán và nhấn khắc phục vấn đề xem nhé.

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.

LeH
Level 2
Tin nhắn 3 trong số 5 (50 Lượt Xem)
LeH
Level 2

Mình đã thử và không mang lại kết quả gì cả, vẫn bị lỗi

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 4 trong số 5 (48 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Bạn chụp ảnh phần Phương thức thanh toán được không?

Mình nhớ không nhầm ở bên cạnh thẻ VISA có nút khắc phục, trước mình bị tương tự và nhấn vào đó là được.

Hoặc bạn kiểm tra lại số dư của thẻ xem có phải do thẻ bạn bị hết tiền không nhé. Nếu không phải thì mai bạn vui lòng gọi 18009294 để được hỗ trợ ạ.

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.

Đánh dấu là câu trả lời tốt nhất.
Giải pháp
Được chấp nhận bởi tác giả chủ đề LeH
‎08-09-2018 01:00 AM

Level 9
Tin nhắn 5 trong số 5 (61 Lượt Xem)
Level 9

Chào @LeH!
Theo kinh nghiệm của mình thì những vấn đề liên quan đến thanh toán bạn nên gọi điện trực tiếp cho chuyên gia. Tránh thao tác lan man mất thời gian ảnh hưởng đến việc kinh doanh của doanh nghiệp.

Chúc bạn thành công!

Vu Tuan Anh - Google AdWords community
Nếu câu trả lời của tôi giúp được bạn. Hãy cảm ơn tôi bằng cách Chấp nhận giải pháp