AdWords hiện là Google Ads. Tên mới Google Ads phản ánh đầy đủ các tùy chọn quảng cáo mà chúng tôi cung cấp trên khắp Tìm kiếm, Hiển thị, YouTube, v.v. Tìm hiểu thêm. Tìm hiểu thêm

38 thành viên đang trực tuyến
38 thành viên đang trực tuyến
Tìm hiểu cách tự khắc phục vấn đề và đặt câu hỏi khi quảng cáo không chạy / tài khoản bị tạm ngưng
Hướng dẫn tôi
Dấu trang
Trả lời
Highlighted

Quảng cáo google shopping không chạy

Level 1
Tin nhắn 1 trong số 4 (28 Lượt Xem)
Level 1

Các sản phẩm của mình đã được duyệt thành công! Nhưng tài khoản Google Ads lại không cắn tiền, mình đã liên hết Merchant vs Google Ads.

1 Chuyên gia trả lờiverified_user
1 GIẢI PHÁP ĐƯỢC CHẤP NHẬN

Giải Pháp Được Chấp Nhận
Đánh dấu là câu trả lời tốt nhất.
Giải pháp
Được chấp nhận bởi tác giả chủ đề MendozaĐ
‎08-10-2018 12:49 AM

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 2 trong số 4 (50 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Chào @MendozaĐ

Nguồn cấp của bạn được chấp thuận thì rất tuyệt rồi. Tuy nhiên có thể do một số nguyên nhân khách quan (hiện tại không phải user nào tìm cũng thấy quảng cáo mua sắm) cũng như chủ quan, mình nghĩ bạn nên gọi 18009294 vì họ có thể truy cập vào trong tài khoản của bạn để support tốt hơn.

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.

Xem giải pháp trong bài đăng gốc

Đánh dấu là câu trả lời tốt nhất.
Giải pháp
Được chấp nhận bởi tác giả chủ đề MendozaĐ
‎08-10-2018 12:49 AM

Ngôi Sao Mới
Tin nhắn 2 trong số 4 (51 Lượt Xem)
Ngôi Sao Mới

Chào @MendozaĐ

Nguồn cấp của bạn được chấp thuận thì rất tuyệt rồi. Tuy nhiên có thể do một số nguyên nhân khách quan (hiện tại không phải user nào tìm cũng thấy quảng cáo mua sắm) cũng như chủ quan, mình nghĩ bạn nên gọi 18009294 vì họ có thể truy cập vào trong tài khoản của bạn để support tốt hơn.

Nếu mình đã giải đáp thắc mắc của bạn thì hãy vui lòng đánh dấu CHẤP NHẬN LÀM GIẢI PHÁP nhé. Cảm ơn bạn.

Level 1
Tin nhắn 3 trong số 4 (23 Lượt Xem)
Level 1

Cảm ơn bạn đã hỗ trợ

Level 6
Tin nhắn 4 trong số 4 (19 Lượt Xem)
Level 6

Hiện quảng cáo shopping đang có khá nhiều hạn chế ở VN

Mình nghĩ bạn nen gọi trực tiếp lên sp để được hỗ trợ tốt hơn 

SĐt: 18009294